

WAKALA WA MAJENGO TANZANIA



PICHA

OMBI LA KUPANGISHWA NYUMBA YA WAKALA

1. TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

- (a) Jina Kamili la Muombaji.....
- (b) Umri.....
- (c) Utambulisho
- (d) Nambari ya Kitambulisho (**NIDA**)
- (e) Namba ya Utambulisho wa Mlipakodi (**TIN**).....

(Ambatisha Nakala ya TIN na Kitambulisho)

Hali ya Ndoa (Weka alama ya **TIKI** panapohusika)

NIMEOA	NIMEOLEWA	SIJAOLEWA	MJANE/MGANE

- (f) Endapo ni mwanandoa, taja jina la Mwenza
.....
- i. Namba ya Simu:.....
- ii. Anwani:.....
- (g) Anuani yako ya sasa:
Jiji/Manispaa.....
Eneo/Kata..... Barabara/Mtaa.....
Kiwanja Na..Kitalu.....
Namba ya simu:.....
- (h) Kama Muajiriwa.
i. Jina na Anuani ya Mwajiri.....
ii. Nafasi Uliyoajiriwa.....
iii. Cheque Namba.....
iv. Muda uliofanya kazi kwa mwajiri huyu.....
v. Namba ya Simu ya Ofisi.....
vi. Barua pepe ya kwako:.....

Kipato chako cha sasa:

Mshahara	Sh.	Mwezi.
Posho ya Nyumba	Sh.	Mwezi.
Vipato Vingine	Sh.	Mwezi.
JUMLA	Sh.	Mwezi.

- (i) Umewahi kupanga/ kuuziwa nyumba ya Wakala? Kama ndio taja nambari ya nyumba na sehemu ilipo.....
- (j) Ni eneo lipi ungependa upangishwe na Wakala?(Taja Mkoa/Wilaya)
.....
- (k) Aina na ukubwa wa nyumba (Kwa idadi ya vyumba) unayoomba kupangishwa
Flati (Flat).....
Nyumba ya Kawaida ya Chini (Bungalow).....
- (l) Kiasi cha kodi unachoweza kulipa kwa nyumba uliyoomba
.....

2. TAARIFA ZA WATEGEMEZI

JINA	UHUSIANO	UMRI	JINSIA
.....			
.....			
.....			
.....			

ZINGATIA

Taarifa ziliyotolewa hapo juu ziambatane na nyaraka za ushahidi wa kuthibitisha vipato vilivyoainishwa. Kama vifuatavyo:

- i. Salary Slip
 - ii. Leseni ya biashara
 - iii. Namba ya Utambulisho wa Mlipakodi (TIN)
 - iv. Kodi ya Ongezeko la Thamani na
 - v. Taarifa za Mapato za kibenki (Audited final Account Report.)
- } Kwa wafanyabiashara

3. MDHAMINI(GUARANTOR) /MREJEW (REFEREE)

Majina, Anuani na Namba za Simu za warejewa (Referees) wawili (Endapo Umeajiriwa, Mdamini/Mrejewa wa kwanza awe ni mwajiri wako)

- | | |
|---|--------------|
| 1. | 2. |
| | |
| | |
| | |
| Sahihi..... | Sahihi..... |
| Je unaweza kuwasiliana nao kwa uthibitisho? | Ndiyo/Hapana |

ZINGATIA:

- (a) Fomu hii ijazwe kwa usahihi na kukamilishwa ikiambatanishwa na:
 - (i) Ushahidi wote wa kimaandishi wa madodoso yaliyotajwa.
 - (ii) Picha Moja ya "passport size".
- (b) Fomu hii ya maombi irudishwe kwa **Meneja wa Mkoa wa Wakala wa Majengo Tanzania**
- (c) Waombaji wenye umri chini ya miaka 18 hawatakubaliwa.

HATI NA SAHIHI ZA MWOMBAJI

Pachika Picha ya Rangi ya passport size

Nimesoma na kuelewa fomu hii ya maombi na ninathibisha kwa kadiri ya ufahamu wangu na imani yangu kwamba taarifa za madodoso hayo hapo juu ni sahihi na za kweli. Natambua kwamba udanganyifu wowote utasababisha kutupiliwa mbali kwa ombi langu na kwamba ombi hili halinihakikishii kupangishwa nyumba ya Wakala wa Majengo Tanzania.

SAHIHI:.....

TAREHE:.....

Imeshuhudiwa na: Mwanasheria/Afisa Mwajiri

Jina:.....

Anuani:.....

Nambari ya Kitambulisho:.....

Sahihi na Muhuri:.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU/FOR OFFICIAL USE ONLY

Serial No.	
Received by :	
Date Received.	
Previous application folio No.	
Date of old Application-	
No. of points awarded	
No. of Bedrooms/size	
Location	
Rent	

General Comments of the TBA Regional Office or Head office

Name of the Estate Office:.....

SIGNATURE/STAMP:.....

Name of the Regional Manager:.....

SIGNATURE/STAMP:.....